Thailand

Jimmylamz

Registered
เนื่องจากคีย์ มีการแก้ ไขตลอด จึงไม่อาจ เอามาลง ได้ ครับ ใครอยากใช้ จริง เมล์มาระบบนี้ยังไม่มีความแน่นอนครับ ใครอยากจะศึกษาก็ได้ แต่ยังไม่แนะนำให้ใช้ดูประจำ หรือมือใหม่:D

Annop

Registered
ขอรับมาศึกษาครับ
ขอบคุณครับ
dreambox 500s, skybox m3

RIDER

"Vanity is definitely my favorite sin"
Super VIP
สิ่งที่คุณหมายถึงการศึกษาได้หรือไม่ นี่คือสิ่งที่คุณต้องถามและถ้าคุณสามารถใช้ Google ส่งข่าวจากไทยเป็นภาษาอังกฤษเพื่อให้ทุกคน understabd สิ่งที่คุณต้องการ

dang2547

Registered
สวัสดีครับ
รบกวนขอคีย์ที่ใส่ในเครื่องopenbox s10 หรือ skybox f3 ครับเพื่อดู true dtv หรือถ้ามี ipm ด้วยก็ดีครับ
ขอบคุณมากครับ